อยากลาออกจากโรงเรียน มีระบบการศึกษาเเบบไหนที่ได้วุฒิเหมือนกันอีก

กระทู้คำถาม
สวัสดีค่ะ เราอยู่ม.2 สายวิทย์คณิต เกรียนออนไลน์มา 2 ปี มันต้องใช้ความพยายามมากจริงไปนะคะ ตอนนี้เเทยไม่ไหวเลยค่ะ นอกจากการศึกษาในระบบ ที่เราทราบคือ กศน. homeschool(อันนี้ไม่สะดวกทำค่ะ) การสอบเทียบ GED ,IGCSE มีอีกมั้ยคะ

แสดงความคิดเห็น