🎹 ♥♪*¨*♫ มาแบ่งปันเพลงที่คุณฟัง หรือ อยากแชร์ให้คนอื่นฟังตอนนี้กันเถอะ !! Vol.726 ♥♫*¨*♪ 🎹

สวัสดีวันอาทิตย์ค่ะทุกคน ใครมีเพลงอะไรที่อยากแนะนำ อยากลองให้คนอื่นฟัง มาโพสต์กันได้เลยนะคะ
(ได้ทุกแนว ทุกภาษาเลยค่าาาาาาาาา)
วันนี้ขอเปิดกระทู้ด้วยเพลงที่มีเนื้อหาเศร้านะคะ ฝนตก
คลิกเพื่อดูคลิปวิดีโอ
เพลงที่สอง บรรยากาศ เนื้อหาเพลง คือไม่ต่างกับเพลงข้างบนเลยค่ะ 555+ ดาว
เพลงที่สาม ไม่แน่ใจว่าเคยโพสต์เพลงนี้ไปแล้วหรือยังนะคะ ถ้าเคย.. ก็ขอเอามาอีกละกัน พระจันทร์
เพลงที่สี่ เป็นเพลงที่เราชอบมากค่ะ ส่วนตัวฟังบ่อยเป็นพักๆ แหละ พระอาทิตย์
เพลงที่ห้า เราว่าเป็นเพลงที่ฟังเพลินดีค่ะ บรรยากาศผ่อนคลาย ดอกไม้
เพลงที่หก หลักๆ เราชอบทำนองซาวนด์ดนตรีค่ะ รองลงมาก็นักร้องนิดหน่อย (Bebe Rexha) เยี่ยม
เพลงที่เจ็ด เป็นเพลงที่ถูกขับร้องโดย "นิชคุณ" นะคะ (ต้นฉบับคือ เถาเจ๋อ) หัวใจ
เพลงที่แปด เป็นเพลงที่หลายคนน่าจะรู้จักกันอยู่แล้วค่ะ แต่ performance นี้เราเจอโดยบังเอิญแหละ "บี้ KPN" ซะด้วย ประหลาดใจ
สุดท้าย ขอปิดด้วยเพลงนี้นะคะ เป็นเพลงที่เคยโพสต์ไปแล้วแหละ จุ๊บๆ

ขอบคุณทุกคนที่เข้ามามีส่วนร่วมในกระทู้นี้ค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่