มอเตอร์ไซออกไหม่สามารถแต่งอะไรได้บ้างโดยที่ยังอยู่ในประกันรถของบริสัทที่ออก?

กระทู้คำถาม
แม่ผมเล่าว่าลุงข้างบ้านอะครับมอเตอร์ไซล้มแล้วเครื่องมันไม่จิดเค้าเลยแงะดูประมาณว่ากะซ่อมเองอะครับแล้วพอเค้าไปศูนพนักงานก็บอกว่าคุณแงะรถแล้วทำให้ไม่สามารถใช้ประกันได้(ผมเลยสงสัยว่าเราสามารถแต่งอะไรได้บ้างที่ยังอยู่ในในประกันรถ)ผมออกของyamahaน่ะครับ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่