จะเอาเงินออกจากพอร์ตการลงทุนของ SCB อย่างไร

ช่วยด้วยค่ะทุกคน คือว่าเราเติมเงินเข้าไปใน พอร์ต SCBS 1000 บาท คือกดมั่วไปโดยที่ไม่รู้อะไร แล้วววววว ! ไม่รู้จะถอนเงินออกตรงไหนค่ะ คือยังไม่ได้ซื้อ หุ้นเลยนะคะ แต่เติมเงินสดเข้าไป ทีนี้อยากถอนเงินคืน เพราะไม่ได้ศึกษาเรื่องหุ้นอะไร ใครพอทราบวิธีไหมคะ งงมากตอนนี้😨😨ไม่น่าดื้อเลย แงงงงง
( อยากแนบรูป แต่แนบไม่ได้ด้วย ขออภัย ปกติอ่านอย่างเดียว)
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่