เเอบชอบรุ่นพี่

กระทู้คำถาม
คือเราเเอบชอบรุ่นพี่คนหนึ่งค่ะ อยู่ ปวช.3 ส่วนเรา อยู่ม.2 คือเราเเอบชอบพี่เขามาประมาณ 1 ปีเเล้วค่ะ เเต่ไม่กล้าทัก เเต่เคยคุยกันผ่านๆบ้างในเเชทอ่ะค่ะ เเบบเวลาพี่เขาเล่นเกมสตอรี่เราก็จะเล่นตอบกลับด้วย เเต่เราอยากเริ่มคุยกับพี่เขาดูค่ะ เเต่เราไม่กล้าทัก ไม่รู้จะเริ่มทักยังไงดี อีกอย่างเขาดูมีคนในใจอยู่เเล้วด้วยค่ะ ควรทำยังไงดีคะ ༎ຶ‿༎ຶ
แสดงความคิดเห็น