ซื้อมือถือถูกๆ มาทำ action camera ขี่มอไซค์ดีไหมครับ

ตั้งใจจะทำคลิปเล่นๆ ลงยูทูบครับ แต่ไม่ได้ทำเป็นอาชีพ

อันนี้ใช้ SS A5-2017 มือถือคู่ชีพผม ( ใช้มา 5 ปีละ ชอบที่มันกันน้ำได้ ) ถ่ายครับ

คลิกเพื่อดูคลิปวิดีโอ

ทีนี้ผมเห็นมือถือมีตั้งแต่หนึ่งพันปลายๆ-ไม่เกินสามพัน ผมซื้อมาทำ Action Camera ดีไหมครับ ทั้งกรณีใส่สายรัดอกหรือหาที่ติดบนแฮนด์รถมาใช้ ต่อหูฟังแล้วก็พูดไป

ให้ผม diy กล้องตัวเล็กๆ ติดหมวกผมทำไม่เป็น ยิ่งแปลงไมค์ยิ่งทำไม่ได้ครับ

TonyMao_NK51 ( ใช้แทนอมยิ้มที่ถูกแบน )
แก้ไขข้อความเมื่อ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่