ระยะเวลาการสมัครบัตรกดเงินสด scb speedy m cash

สวัสดีค่ะ พอดียื่นสมัครบัตรกดเงินสดของ ธ. ไทยพาณิชย์ไปตั้งแต่วันที่ 15/11
ธ. ขอเอกสารเพิ่ม 16/11 เราส่งไปช่วงเย็นของวันที่ 16 เลยค่ะ
ณ. ปัจจุบันวันนี้วันที่ 28 / 11 สถานะใน scb easy app ยังไม่มีการเปลี่ยนแปลงใดๆ เลยค่ะ ตั้งแต่วันที่ 16
ตามเรื่องไปหนึ่งรอบ เจ้าหน้าที่รับเรื่องแล้ว แต่ยังไม่มีการเคลื่อนไหวใดๆ เลยค่ะ เงียบไปเลย  ไม่ติดต่อกลับเลย
อยากทราบว่าท่านอื่นเป็นแบบนี้ไหมคะ 😅

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่