สอบถามเรื่องทุนตัวจริง SPU หน่อยค่ะ

คือเราสนใจทุน SPU ตัวจริงของคณะดิจิทัลมีเดีย สาขาวิชาการออกแบบอินเทอร์แอคทีฟและเกม
อยากสอบถามพี่ๆ หรือคนที่ยื่นพอร์ตไปว่าจำเป็นต้องกู้ยืม กยศ. มั้ยคะ ปกติเราไม่ได้กู้เลยค่ะ
แล้วถ้าเกิดพลาดรอบทุนแล้วยังสามารถเข้ารอบอื่นได้มั้ยคะ แล้วเปิดรับช่วงไหน ต้องใช้คะแนนสอบหรือพอร์ตมั้ยคะ
เราสนใจคณะนี้มากๆ พอเห็นทุนก็เลยสนใจน่ะค่ะ วอนผู้รู้ช่วยตอบด้วยนะคะ
เม่าเหม่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่