ตามหาเพลงค่ะ(เพลงไทย)

จำได้ว่าเมื่อ2-3ปีที่แล้วเราได้ร้องเพลงๆนึงที่รุ่นพี่อยากตัดต่อ
แล้วตอนนี้เรคิดไม่ออกว่ามันชื่อเพลงอะไร รวมถึงจำเนื้อเพลงไม่ได้
แต่เราจำMVได้ ว่าเป็นผู้หญิงกับผู้ชายคู่หนึ่งที่ต้องเลิกกัน จำได้แค่นี้จริงๆ
ถ้าจำไม่ผิดเป็นเพลงที่ร้องทั้งชายและหญิง มีท่อนแร็ปของผู้ชายด้วย
หนูคิดถึงเพลงนี้มากๆ แต่จำไม่ได้จริงๆ ช่วยหนูตามหาหน่อยได้ไหมคะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่