เว็บไซต์ในเครือ
bloggang.com Bloggang pantown.com Pantown pantipmarket.com PantipMarket
maggang.com Maggang
ติดตามพันทิป
ดาวน์โหลดได้แล้ววันนี้
Pantip Application Pantip iOS Pantip Android Pantip Android
เกี่ยวกับเรา

สอบถามค่ะ นั่งรถจากพัทยากลับมาตัวเมืองชลบุรี ต้องนั่งรถจากตรงไหนของพัทยาใต้คะ

อยากลองเที่ยวพัทยาเเถวหาดจอมเทียนค่ะ แต่รู้เเค่ตอนนั่งรถจากชลบุรีไปพัทยา แต่ตอนกลับไม่รู้ว่าจะกลับยังไง จะต้องนั่งรถตรงไหนกลับมาที่ชลบุรี
ใครเคยนั่งจากพัทยากลับมาชลบุรี ใครรู้บอกน่อยยยยค่ะ ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่