ผู้ชายไม่ให้เเฟนดูหนังโป้

ปกติเราดูหนังโป้ช่วยตัวเองอยู่เเล้ว โดยการดูรูปผู้ชาย ดาราหรือหนังโป้สำหรับผู้หญิงที่เน้นผู้ชายเป็นหลักค่ะ มีวันนึงที่เรามีsexกับเเฟนเเต่เราไม่เสร็จ เเฟนเลยให้เราดูหนังโป้ช่วยตัวเอง(ดูกับเค้าเป็นครั้งเเรก)โดยที่เขาก็อยู่ข้างๆนะคะ เราก็เปิดหนังที่เราดูปกติ เเต่เค้าโกรธเราค่ะ เเละห้ามเราดูอีก ถ้าอยากดูก็ให้ดูเค้าเเทน เเต่ถ้าจะดูหนังโป้ก็ให้บอกเค้าด้วย เวลาห่างกันก็ให้คอลดูกันเเล้วก็....ไปด้วย เเต่มีวันนึงที่เราดูหนังโป้ช่วยตัวเอง เราก็บอกเเฟนว่าเราเพิ่งดูนะ เค้าก็โกรธ บอกว่าทำไมไม่ดูเค้า หาว่าเรามักมาก เจ้าชู้ค่ะ  เราเเค่ดูเเล้วทำให้เสร็จเเค่นั้น ไม่ได้จะทำกับคนอื่น เราไม่เคยนอกใจเเฟนเลย เเละตอนนี้เค้าห้ามเราฟอลโล่หรือกดไลค์ ผู้ชายเลยค่ะ ยกเว้นเพื่อนผู้ชายของเรานะคะ อ้อ! ตั้งเเต่วันนั้น เค้าก็ไม่ดูหนังโป้ ไม่ฟอลผู้หญิงด้วยค่ะ เเฟร์ๆกัน

ปล.เราอ่านกระทู้มาเยอะ ว่าผู้ชายดูรูปผู้หญิงหรือหนังโป้ช่วยตัวเองเป็นเรื่องปกติ เเต่ทำไมถึงไม่เข้าใจการช่วยตัวเองของผู้หญิงบ้าง เพราะมันก็เหตุผลเดียวกับผู้ชาย เเละที่สำคัญไม่ได้เเปลว่าจะนอกใจ
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่