ล็อกเอ้าท์ออกจาก Apple ID แล้วรูปในไอโฟนหาย

กระทู้คำถาม
ตามหัวข้อเลยค่ะล็อกเอ้าท์ออกจาก Apple ID พอล็อกอินเข้ามาใหม่รูปหายไปเยอะมากเลยค่ะจากเดิมมี 5,000 กว่ารูปตอนนี้เหลือ 600 กว่ารูปเองเสียดายมากเลยค่ะอยากทราบว่ารูปจะทยอยกลับมาครบเหมือนเดิมมั้ยหรือมีวิธีไหนให้รูปกลับมามั้ยคะ
วอนผู้รู้ช่วยตอบหน่อยค่ะ🙏
แสดงความคิดเห็น