ขอสอบถามหน่อยค่ะ

กระทู้คำถาม
คือว่าเราได้กับเพื่อนคนนึงแล้วเราไม่รู้ว่าเพื่อนสนิทผู้หญิงเราคิดยังไงกับเพื่อนคนนี้เราเลยไปบอกเพื่อนว่าเนี้ยเมื่อคืนเราได้กับเพื่อนคนนี้นะเเล้วเพื่อนสนิทเราก็ทำกริยาไม่พอใจใส่เรากดไม่สนใจข้อความเราเลยเข้าเเชทเพื่อนสนิทเค้าคุยกันเหมือนมีความสัมพันธ์ที่ไม่ใช่เพื่อนเราเลยคุยกับเพื่อนสนิทบอกกับเราว่าผิดหวังที่เราทำแบบนี้เราก็คิดว่าเอ้าเราไปได้กับคนเพื่อนคนนี้เเล้วทำไมถึงผิดหวังซึ่งเราไม่รู้เลยค่ะว่าเพื่อนสนิทชอบเพื่อนที่เราไปได้กันหรือหวงเราเพื่อนสนิทเราบอกว่าเราก็น่าจะรู้ดีเพื่อนสนิทเรารู้จักกับเพื่อนคนนี้มาตั้งนานเเต่เรารู้จักแปปเดียวก็ได้กันแล้ว แต่บอกกับเพื่อนที่เราไปได้ว่าหวงเรา ทีเพื่อนสนิทเราไปเอากับคนที่เราบอกว่าเราชอบหละคะเเฟนเก่าคนคุยเก่าเราเค้ายังไม่เว้นเลยเค้ายังทำได้เลยทำไมเราทำบ้างไม่ได้แบบนี้ควรเรียกเพื่อนมั้ยคะเหมือนเขาจะอิจฉากับสิ่งที่เราได้ไปส่ะทุกอย่างเลย
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่