ลบไฟล์ที่ขึ้นว่าคุณต้องได้รับอนุญาตเพื่อแก้ไขโฟล์ดเดอร์นี้ ทำทุกทางจนปัญญาแล้วค่ะ

สวัสดีค่ะตามหัวข้อเลย คือจะลบไฟล์ๆนึงเป็นเกมฟรีที่น้องมาลงในคอมไว้นานมากแล้วค่ะ แล้วจะลบเกิดลบไม่ได้มันขึ้นว่าคุณต้องได้รับอนุญาตในการแก้ไข[รูป1] ทั้งใช้unlokgerมันขึ้นว่าลบแล้วแต่ไฟล์ยังอยู่ วิธีที่เขาว่าเปลี่ยนตรงคุณสมบัติ ผู้สามารถแก้ไขไฟล์ก็ทำแล้วเกิดปัญหา ตรงที่พอเรากำลังจะเปลี่ยนกดokมันขึ้นerror แล้วขึ้นการเข้าถึงถูกปฏิเสธ[ถ้ารู้วิธีแก้อันนี้ด้วยก็จะขอบคุณมากๆเลยค่ะ] ใช้cmdก็ไม่มีผล ใช้โปรแกรมนู่นนี่นั่นก็ยังอยู่ ช่วยด้วยค่ะ ท้อแล้ว ปล.1 window10   ปล.2 ไฟล์อยู่ในDocuments
[Spoil] คลิกเพื่อดูข้อความที่ซ่อนไว้
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่