ไหนๆก็ไหนๆแล้ว​ อยากให้ปีการศึกษา2564​ เทอม2​ กระทรวง​ประกาศให้เรียนonlineไปถึงจบเทอมเลยดีไหมครับ

ผมยังเห็นบางโรงเรียน​ จะนานาชาติ​ inter.แม้แต่โรงเรียนอนุบาลบางแห่ง​ เริ่มบังคับให้ผูปกครอง​ ให้ส่งนักเรียนไปโรงเรียนให้ได้เลย

สายพันธุ์​ใหม่มาแล้ว​ น่าจะระแวดระวังให้มากขึ้นครับ

ผมหล่ะกลัวคลัสเตอร์​ใหม่มาจากโรงเรียยนนี่แหละ

อยากให้กระทรวจประกาศ​ให้ชัดเลยครับ​ ว่าจะเอายังไง

บางแห่งแอบเปิดเรียน​ แบบไม่มีตัวเลือกonlineให้ผู้ปกครองเลยครับ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่