ตามหาเพลงสากลชาย (เพลงช้า)

จำได้ว่าเป็นเพลงที่105.5 ชอบเปิดเมื่อประมาณปี 2016-2018 ได้ยินบนรถ จำได้แต่ดนตรี แต่เนื้อร้องจำไม่ได้เลย ท่อนฮุกคร่าวๆ ประมาณว่า She said... She said... She said my heart I know...ลงท้ายด้วยagain (ปล.ไม่รู้เลยว่าใช่ไหม แต่รู้ว่าท่อนฮุกมีคำว่า She 3 ประโยค แล้วประโยคสุดท้ายมี I...ลงท้ายด้วย again หรือ i can ประมาณนี้ค่ะ) เราขอสรุปเป็นภาษาไทย คำมั่วๆที่อยู่ในหัวเราก่อนนะคะใช้เสียงวรรณยุกต์อ่านตามเสียงได้เลยนะ รบกวนใครรู้ใครนึกออกช่วยบอกด้วยน้า ขอบคุณมากค่า

ท่อนแรก ชี้ เซ ฉี่ ลิฟ
ท่อนสอง ชี้ เซ วี อา
ท่อนสาม ชี้ เซ หม่าย ฮาด
ท่อนสุดท้าย ไอ โนว เน เวอ นอท ไอ แคน
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่