ก้อนกลมๆตรงรูทวาร ใช่ริดสีดวงไหมคะ

ก่อนหน้านี้ถ่ายแล้วอุจจาระเเข็ง ถ่ายเเล้วเหมือนรูทวารฉีก ประมาณ3-4ครั้ง เเล้วมีอาการเจ็บ เเล้วจับดูเเละดูค่ะ พบเป็นก้อนกลมๆค่ะ เลยไปซื้อยาริดสีดวงมากินตอนนี้เจ็บน้อยลง ก้อนเล็กลงเท่าเม็ดถั่ว สีเเดงเข้มค่ะ อ่อนนะคะไม่เเข็ง พยายามยัดเข้าเเล้วค่ะเเต่เข้าเเปปเดียวก็ออกมา
#อยากทราบว่าเป็นอะไรค่ะ มีโอกาสหายไหม

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่