คือเรากำลังจะขึ้นม.1ค่ะ ถ้าสมมติเราสอบเข้าไม่ผ่านเราสามารถสอบรอบสองได้มั้ยคะ หรือถ้าไม่ได้มีโรงเรียนมัธยม​ที่ไหนรับบ้าง

ตามหัวข้อเลยค่ะ เราเป็นคนที่เรียนไม่เก่งกังวลเรื่องการสอบเข้ามากๆ ถ้าเราไปสอบรอบเเรกไม่ติดจะมีให้สอบเข้ารอบสองมั้ยคะ;-; หรือถ้าไม่มี พอจะเเนะนำโรงเรียนที่เขาเปิดรับสมัครบ้างมั้ย​คะ​;-; เราคิดว่าเราจะไปโรงเรียนวัดมหาพฤฒาราม​ค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่