ไปกินเหล้ามาแล้วเมาหลับหายไปทั้งคืน แฟนโกรธมาก บอกเลิกควรตัดใจแล้วใช่มั้ยคะ

ดีกันแล้วคะ จขกทจะปรับปรุงตัวคะ ขอบคุณมากนะคะ
แก้ไขข้อความเมื่อ
สุดยอดความคิดเห็น
ความคิดเห็นที่ 2
ใช่ครับ
ถ้าผมเจอแบบนี้คงคิดไปว่า แฟนเราแอบนอกใจไปมีอะไรกับผช.ทั้งคืนหรือเปล่า ไม่สนใจไม่แคร์เราเลยหรือไง ความรู้สึกนี้มันทรมานมากครับ แล้วก็ไม่อยากจะเจอแบบนี้อีก ก็เป็นเรื่องธรรมดาที่จะตัดปัญหาด้วยการเลิกแล้วไปมองหาคนอื่นครับ
ความคิดเห็นที่ 1
ทำตัวแบบนี้ ก็ทำใจเถอะครับ
ความคิดเห็นที่ 4
เราว่าคุณยังไม่เหมาะจะมีแฟน เพราะยังสนุกเฮฮากับเพื่อน ซึ่งก็ไม่แปลกอะไร แต่แฟนกันก็เป็นห่วงเป็นธรรมดา
เค้าคงห่วงคุณทั้งคืนแหละ
และอาจตัดคุณออกแล้ว เพราะเห็นว่าคุณไม่แคร์เค้าเลย
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่