รบกวนสอบถามสาวๆที่เข้าคลีนิคเสริมความงามหน่อยค่ะ

1. อยู่วงการนี้มานานแค่ไหนแล้วคะ ทำบ่อยไหม
2. มีคลีนิคไหนประทับใจเป็นพิเศษ/อยากแนะนำบ้าง 
3. ซื้อคอร์สไหนกันบ้างคะ
4. เคยพังไหมคะ
5. อายุกับเรทเงินเดือนเท่าไหร่กันบ้างคะ (ขออนุญาตค่ะ ถ้าไม่สะดวกข้ามข้อนี้ได้เลยค่ะ)

อยากฟังเพื่อนๆค่ะ สองจิตสองใจ เคยฉีดโบครั้งเดียว 2 ปีมาแล้ว ไม่ได้อยู่งานสาย beauty อยากทำเพื่อความสบายใจส่วนตัวแต่ก็ยังลังเลอยู่ค่ะ
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่