อยากย้ายค่าย เน็ตบ้าน

กระทู้คำถาม
เดิมใช้ ของ Ais fibre สัญญาณห่วยมาก ใช้ ความเร็ว 500/500 ยังเปิดดู youtube ไม่ได้เลย เล่นfacebook ดูคลิปเน็ตหมุนตลอด ขนาดเข้า แอพ my ais ยังค้างเลยค่ะ 🙄 โทร สอบถาม แล้ว  จนท ก็ตอบเหมือนเดิม ปิดเปิดใหม่ ไม่มีการรีเซ็ตหรือแก้ไข้ที่ดีกว่านี้ ทุกวันนี้ใช้เน็ตมือถือ ไม่รู้ว่าจะเสียค่ารายเดือนไปทำไม   อยากย้ายไปค่ายที่ดูแลลูกค้า หรือสัญญาณดีกว่านี้ค่ะ  ไม่รู้ว่าต้องทำยังไง ติดต่อที่ไหนก่อน ในใจอยากย้ายไป ทรู ค่ะ อยากทราบวิธีย้ายค่าย ค่ะ
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่