คนคุยที่คุยอยู่รับไม่ได้ที่เราเคยพลาดมีเพศสัมพันธ์ เพราะเขาไม่เคย

สวัสดีค่ะ อยากสอบถามความคิดเห็นของหลายๆคนหน่อยค่ะว่ารู้สึกอย่างไรกับเรื่องนี้คะ? ขอเล่าแบบคร่าวๆนะคะ เราคุยกับเขามาสักพักหนึ่งแล้ว ตอนแรกที่รู้จักได้ 1 อาทิตย์ เขาถามเราว่าเราเคยมีเพศสัมพันธ์ไหม เราก็ตอบไปว่าไม่เคย เพราะเราไม่อยากบอกความผิดพลาดของเราออกไป เพราะมันเลวร้ายมากมันใช้เวลานานมากกว่าเราจะลืมมันได้ จนมาตอนนี้ที่เรารู้จักกันมาสักพัก เขาถามเราอีกครั้งว่าเคยมีเพศสัมพันธ์ ด้วยความที่รู้จักกันสักพักแล้วจึงยอมบอกสิ่งที่เราไม่ได้ตั้งใจทำให้มันเกิดออกไปเพราะความไว้ใจ เขาก็พูดว่าทำไมไม่บอกเขาตั้งแต่ตอนแรก เขารับไม่ได้ เขาทำใจไม่ได้ เขาถามเราว่าทำไมถึงยอมอ้าขาให้เขาเอา ทำไมใจง่ายจัง ซึ่งเราไม่ได้ตั้งใจ ถ้าวันนั้นเราไม่พลาดเราไม่ประมาทกับคำว่าพี่น้องคนรู้จักคงไม่มีตราบาปติดตัวแบบนี้ เขาก็ไม่เข้าใจเขายกคำว่าเขาไม่เคยเขารับไม่ได้มาบังคับให้เราอธิบายจนกว่าเขาจะเข้าใจจะรับได้ เราก็พยายามอธิบายมา2วันแล้ว แต่เราก็ทนกับคำพูดเขาไม่ได้เลย เขาพูดเหมือนรังเกียจเราที่เราเคยพลาดมีเพศสัมพันธ์ เขาพูดไม่ดีกับเราตลอด2วันที่ผ่านมา ซึ่งเราก็เสียใจ เราไม่ได้อยากปิดบังแค่เราไม่อยากนึกถึงมันอีกเพราะมันเลวร้ายมากสำหรับเรา เราเลยอยากจะขอถามความคิดเห็นของทุกคนหน่อยค่ะว่าเราควรจะทำอย่างไรดี สมองของเราตันไปหมดแล้วค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่