(กระทู้แรกอาจจะพิมพ์งงๆค่ะ) สอบถามผู้รู้ เรื่องบ้านและบัตรเตรดิต

วันที่ 25/10/64 สมัครบัตรเครดิตไป 1 ใบ (อนุมัติแล้ววันนี้ 24/11/64)
แต่ว่าเมื่อประมาณ วันที่ 20/11/64 พึ่งสมัครสินเชื่อบ้านของธนาคาร วงเงิน 2.2 (ยังรอผล)
เรื่องคือว่า บัตรที่เราสมัครไปที่พึ่งอนุมัติวันนี้จะมีผลกับสินเชื่อบ้านที่เราขอไปไหม แต่บัตรยังไม่ใช้สักบาทเลย
ตอนนี้คือค่อนข้างกังวลเรื่องนี้ค่ะ
แก้ไขข้อความเมื่อ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่