หนุ่มๆนี่...หวงรูป body กันมั้ยคะ ถ้ารูปร่างดีนี่ชอบอวดไหม หรือเก็บไว้ชมกับแฟน

ถามคนที่รูปร่างดีนะคะ  ถ้าเกิดว่า
คุณเป็นคนรูปร่าง สัดส่วนค่อนข้างดี
ประมาณว่า  งานดี อ่านะคะ

ต้องสนิทเบอร์ไหน ถึงจะส่งรูปโชว์ซิกแพคบางๆ ให้ใครดู
แล้วยิ่งเป็นผู้หญิงด้วยแล้ว  กล้าส่งไหม  

ออกตัวก่อนนะคะว่า ไม่ใช่ แนวติดเรทนะคะ   คือมันเป็นการพูดคุยระหว่างชายหญิง  ต่างวัยเล็กน้อย 5555555
หัวข้อการสนทนาคือ ที่พักค่ะ
ใครไปไหนมาบ้าง ยังไงบ้าง อะไรทำนองนี้

แค่นั้นแหละค่ะ
น้องเค้าส่งรูปมา  ทำเอาป้า จขกท.กำเดาซึมไปเลยค่ะ เพี้ยนเพลีย  
[Spoil] คลิกเพื่อดูข้อความที่ซ่อนไว้
น้องคะ ใจเย็นนนนน

ที่ป้าจะดูอ่ะ วิวรีสอร์ท บรรยากาศรอบๆ ประกอบการตัดสินใจจจจจ

เจอแบบนี้ CF ค่ะ 😂😂😂

คือออ ไม่ได้สนิทกันขนาดนั้นไงงง
ป้าเลยตกใจหน่อยๆ  แต่ก็ชอบนะคะ  มีหนุ่มๆ วัยอ่อนๆ ส่งงี้ให้ดูเพี้ยนเขิน
มันกระชุ่มกระชวยอย่างบอกไม่ถูกกกก
อันที่จริงอันนี้ไม่ใช่ครั้งแรกนะคะ
มีส่งมาก่อนหน้านี้คล้ายๆกัน
แต่ครั้งนี้คือบั่บ จังหวะซิทคอมมาก 5555

อยากชวนคุยตามหัวข้อกระทู้นะคะ
ไม่ดราม่าเนอะ  เน้นเฮฮาสนุกๆ กันนะคะ  

หนุ่มๆ นี่หวงรูปพวกนี้มั้ย
ถ้าไม่หวง  คุณจะส่งให้ใครบ้างงง
หรือลงโซเชียลไปเลยเป็นปกติ

มาคุยกันค่ะ บ่ายแก่ๆ แล้ว พอค่ะ
เตรียมตัวกลับบ้านละ ไม่เครียดๆๆ
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่