อยากลงโฆษณาในเกม CSR2 ต้องทำยังไงครับ

ออกตัวก่อน ผมไม่ได้เล่นเกม ไม่ค่อยเชี่ยวชาญระบบเกมมากนัก พอเล่นได้บ้างทั่วไปครับ

อยู่ดีๆ เจ้านายมีคำสั่งประกาศิต ต้องการให้เอาสินค้าไปลงโฆษณาในเกม CSR2  (ไม่เอาเกมอื่น)
ผมพยายาม หาที่ติดต่อ เพื่อลงในเกมนี้ 

แต่ผมก็เห็นบริษัทอื่นๆ ลงโฆษณาในเกมนี้ หลายบริษัทเลย

ติดต่อทั้งบริษัททางเมล์ของตัวเกมไป ก็เงียบ
ติดต่อ เอเจนซี่ออนไลน์ หลายเจ้า ก็เงียบ (ส่วนมากจะถามว่า ทำไมต้องเกมนี้ แล้วก็หายไปเลย)
ถาม เกมเมอร์ ก็ไม่มีข้อมูล เท่าไหร่
ลองหาในสารพัดเว็บ ก็หาไม่เจอ

ใครพอจะมีข้อมูล หรือ วิธีการแนะนำมั้ยครับ ไม่อยากโดนไล่ออกเพียงเพราะไม่เชี่ยวชาญเรื่องเกม ครับ
คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 1
ไม่ทราบเลยค่าา ไม่เคยเล่น
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่