ใครพอมีสูตรน้ำยาเช็ดแว่นตามั้ยคะ

หวัดดีค่ะ เรามีเรื่องอยากจะสอบถามค่ะ คือเราอยากทำน้ำยาเช็ดแว่นเอง แล้วมีใครพอมีสูตรไหนแนะนำมั้ยคะ แบบพวกสูตรออแกนิกไรพวกนี้อ่ะค่ะ;_; หรือสูตรไหนก็ได้ แหะ5555🥲 คือเราไปเสิร์ชมาเจอแต่ใช้น้ำยาล้างจาน(ที่ต้องใช้น้ำล้างออก)อ่ะค่ะ เลยอยากจะทำเป็นขวดสเปร์ยฉีดที่พกพาไปไหนมาไหนได้ ที่ไม่ต้องใช้น้ำล้างออกอ่า🥺🙏🏻
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่