บัตรเครดิตกรุงศรีเฟิร์สช้อยส์ วีซ่า กับ บัตรเดอะวัน เฟิร์สช้อยส์

สวัสดีค่ะ เราได้สมัครทำบัตรเครดิตเฟิร์สช้อยส์ ตอนแรกคิดว่าคือบัตรเครดิตกรุงศรีเฟิร์สช้อยส์ วีซ่า แต่พึ่งมาทราบภายหลังจากส่งเอกสารว่าคือบัตรของเซ็นทรัล แล้วเราก็ได้บัตรของเซ็นทรัลมา 2 อย่างเลยค่ะ ทั้ง Central The 1 REDZ Credit Card และ
Central The 1 First Choice คือเราไม่อยากได้ของเซลทรัลค่ะ เพราะเราอยู่ต่างจังหวัด ไม่ได้ไปซื้อของอะไรที่เซ็นทรัลอยู่แล้ว เราสามารถปิดบัตรของเซ็นทรัลแลัวสมัครบัตรเครดิตกรุงศรีเฟิร์สช้อยส์ วีซ่า ได้ไหมคะ (บัตรทั้ง2ของเซ็นทรัลยังไม่ได้เปิดใช้)

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่