แบบนี้มีโอกาสท้องเยอะแค่ไหน

กระทู้คำถาม
คือเมื่อเดือนที่แล้วเรามีอะไรกับแฟนแบบออรัลค่ะเคยออรัลกันมาหลายครั้งแล้ว ถูกันภายนอกถอดกกนทั้งคู่ เรายังไม่เคยมีอะไรกับใครทั้งคู่ค่ะ พอไปซักแปปก็สวมถุงยางแบบถูกต้องแต่เข้าไปนิดเดียวแล้วก็เอาออกเพราะเราเจ็บค่ะ แล้วก็ถูต่อ แฟนเสร็จแล้วก็มาถูต่ออีกแบบไม่ใส่อะไร เรามีอะไรกับแฟนตอนนั้นหลังหมดปจดได้1วันค่ะ ตอนนี้ปจดเลื่อนมา3วันแล้วมีโอกาสท้องเยอะมั้ย
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่