สัญญาณ AIS 5G บริเวณ หมู่บ้านพิบูลย์วัฒนา ถ.พระราม 6 (แถว ๆ ร้านเส่ย) เป็นอย่างไรบ้างครับ ความเร็วดีไหม

กระทู้คำถาม
ไม่ทราบมีสมาชิกท่านใดใช้ AIS 5G บริเวณนี้บ้าง (แถวร้านเส่ย) ความเร็วเป็นอย่างไร เสถียรไหม  ผมไม่มีโทรศัพท์ 5 G แต่ตั้งใจจะซื้อตัวปล่อยสัญญาณ 5 G + package ของ AIS มาใช้ แต่กลัวว่าซื้อมาแล้วจะใช้ได้แค่ 4G กลัวจะเสียเงินเปล่า ขอบคุณครับ
แสดงความคิดเห็น