สายตะวันออกขึ้นรถไฟที่ไหน

คือ พอจะทราบอยู่เเล้วว่าสถานีหัวลำโพงจะปรับเปลี่ยนในเดือนธันวา
1 ในตอนนี้สามารถไปขึ้นรถไฟที่หัวลำโพงได้อยู่มั้ยค่ะ
2 เเล้วหลังจากเดือนธันวาทั้งหมดไปอยู่สถานีกลางบางซื่อเเล้ว รถไฟสายตะวันออกยังขึ้นที่หัวลำโพงมั้ยค่ะ เพราะเห็นเหมือนว่า สายตะวันออกยังไปเชื่อมกับบางซื่อไม่ได้ พอดีจะกลับบ้านค่ะ เเต่ไม่เคยนั่งรถไฟเลย ขอบคุณมากๆค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่