ใช้เวลา5-15วันจริงมั้ยถึงจะได้ประเมินบ้าน

ตอนนี้เครียดมากๆรอเจ้าหน้าที่ติดต่อมาประเมินบ้านค่ะ
22ตุลา 64 ยื่นกู้ที่ธอส.สาขาซีคอนบางแค
8 พฤศจิกายน 64 เปลี่ยนบ้านที่กู้
ตอนนี้ยังไม่มีเจ้าหน้าที่ประเมินติดต่อมาเลยค่ะ นับวันรอใจจดใจจ่อ นอนไม่ค่อยหลับทุกคืน
มีใครเปลี่ยนทรัพย์ยื่นกู้บ้างมั้ยคะ รอกันกี่วัน
ยื่นกู้ร่วมกับแฟน แฟนกู้หลักมีสวัสดิการค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่