สอบถามส่วนลดค่าซ่อม Samsung galaxy s9 plus

เครื่อง Samsung galaxy s9 plus ซื้อตั้งแต่เปิดตัว(ที่แถมลำโพง)
และมีอาการจอเขียวตั้งแต่อายุเครื่องได้ 1ปี 7 เดือน
จากนั้นก็ไม่ได้ใช้งานเลย พอดีกำลังคิดว่าจะซ่อมให้คนที่บ้านใช้
เลยมาสอบถามครับ
จำได้ว่าในกลุ่ม FB เคยมีคนได้ส่วนลดค่าซ่อม 50%  อาการจอเขียวของ s9 plus สอบถามว่าถ้าผมจะซ่อม ผมจะได้ด้วยไหมครับ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่