แมวป่วยแล้วเพิ่งไปฉีดยามาพอผ่านไปสักพักก็อ้วกและท้องเสียปกติไหมคะ

ไปตรวจเชื่อน้องแมวมาค่ะ อยากทราบว่าในภาพนี่คือป่วยเป็นโคโรน่าสัตว์ใช่ไหมคะ แล้วน้องเพิ่งไปฉีดยามาหลายเข็มเลยผ่านไปสักชม.สองชม. น้องลุกขึ้นมาอ้วกแล้วก็อึเหลวเป็นน้ำเลยค่ะ อยากทราบว่ามันเป็นผลข้างเคียงของการฉีดยาใช่ไหมคะหรือว่าเป็นเพราะโรค คุณหมอได้ให้น้ำเกลือน้องด้วยค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่