มีรถจาก บขส.อุบล ไป สุโขมัยไหมครับ หรือ บขส.อุบล ไป พิษณุโลก ก็ได้มีรึ้ปล่าครับ

มีรถจาก บขส.อุบล ไป สุโขมัยไหมครับ หรือ บขส.อุบล ไป พิษณุโลก ก็ได้มีรึ้ปล่าครับ ขอคำเเนะนำหน่อยครับผม ตอนนี้ผมไม่รู้เลยว่ามีรถที่ไหนวิ่งไปบ้าง มันจำเป็นต้องนั่งรถไปลงกรุงเทพแล้ว ต่อไปสุโขทัย รึเปล่าครับ หรือมัน มีจากที่อุบล ไปลงพิษณุโลก แล้วผมต่อรถไปลงสุโขทัย  หรือมีที่ขึ้นรถลงสุโขทัยเลยบ้างครับ ช่วยแนะนำผมด้วยครับผมไม่รู้เส้นทางเลย ว่าจะต้องนั่งไปยังไง  เพราะถ้านั่งจากอุบลไปลง กรุงเทพ แล้วต่อ รถกรุงเทพ ลงสุโขทัย มันใช้เวลานานมากครับ 2ต่อเลย ใครมีคำแนะนำดีๆช่วยชี้เเนะหน่อยครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่