โควต้า วทอ.สอบสัมภาษณ์พระจอมเกล้าพระนครเหนือ

กระทู้คำถาม
ผมอยากถามว่าคือผมใช้โควต้าเรียนดีพระจอมเกล้าพระนครเหนือ มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีอุตสาหกรรมสาขาช่างซ่อมบำรุงอากาศยาน ทางพระจอมนัดไปสอบสัมภาษณ์วันที่17ธันวาคม จำเป็นต้องสอบข้อเขียนหรืออย่างอื่นไหมครับ
คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 1
จากประสบการณ์ สัมภาษณ์ก็คือสัมภาษณ์ ไม่มีข้อเขียน

อาจารย์ท่าจะดูบุคลิก ทัศนคติโดยรวมๆเท่านั้น หากมีคำถามอะไรมาก็ตอบให้ฉาดฉาน ผิดหรือถูกไม่มีปัญหา ก็เรายังไม่ได้เข้าเรียนนี่นา
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่