พี่เขยทำตัวแปลกๆค่ะ หรือคิดไปเอง

กระทู้คำถาม
เราอายุ15นะคะ มีพี่สาว2คน พี่สาวคนโตมีแฟนแล้วด้วยที่ทำงานอยู่แถวบ้านเลยให้พี่เขยกับพี่คนโตมาอยู่บ้านด้วย ไม่มีห้องเหลือเราเลยยกห้องเราให้อยู่ชั่วคราว ส่วนเราย้ายมาอยู่ห้องของพี่คนกลาง พี่คนกลางไปทำงานตอนเช้าค่ะประมาณ6โมง ส่วนเราก็นอนตื่น 8-9โมง

ช่วงแรกๆมาอยู่ก็ไม่ได้อะไรค่ะ แต่หลังๆรู้สักว่าพี่เขยจะชอบมาเอาของ เอากุญแจรถเรามาบ่อยแปลกๆพยายามเข้าห้องเราบ่อย แต่ก็ไม่อะไรจนเมื่อเช้าพี่เขยมาเปิดประตูตอนนั้นเรานอนอยู่ค่ะ เรารู้สึกตัวเลยหันหน้าไปที่ประตูเหมือนเห็นพี่เขยยืนมองอยู่ แต่พอเราหันไปรีบเดินหนีทันทีเรารู้สึกอึดอัดอะค่ะ หรือเราแค่คิดมากไปเองคะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่