D820 5.1CH Decoder ถอดรหัสเสียง Dolby Atmos ได้จริงเหรอ?

รุ่น HD820 5.1CH Audio Converter ถอดรหัสบลูทูธ5.0 DAC HDMI ARC SPDIF Coaxial RCA DTSHD AC3 FLAC APE 4K * 2K 192Khz
ทางผู้ผลิตเคลมว่าสามารถถอดรหัส Atmos ได้ ซึ่งราคามันอยู่ที่ 2,400-2,900 บาทเอง มันทำได้จริงเหรอครับ  

รุ่นนี้เป็นตัวล่าสุด 820 เค้าบอกว่าถอดได้  ส่วนตัวก่อน 815 ยังถอดไม่ได้  
เห็นมีคอมเม้นบางคนซื้อไปบอกว่าเสียงดีมาก แต่ไม่น่าจะถอด  Atmos ได้  ผมเลยไม่มั่นใจ ไม่กล้าสั่งซื้อ  ท่านใดที่ใช้อยู่ ช่วยคอนเฟริ์มหน่อยครับว่ามันได้จริงไหม 
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่