แฟนยังส่องเฟสแฟนเก่า+ไลค์ ทั้งๆที่ไมาได้เป็นเพื่อนกัน

คือก่อนหน้านี้เราคุยกันเรื่องนี้ไปแล้วค่ะ ว่าเราไม่โอเค ก่อนหน้านี้เหมือนเค้าโกหกว่าเลิกกันมานานแล้งอะไรแบบนี้  เราก็ปล่อยผ่านไป แล้วหลังจากวันนั้นไม่นาน เรานึกยังไงไม่รู้ไปส่องเฟสเเฟนเก่าเค้า ไปเห็นเค้าไลค์ ทั้งๆที่ไม่ได้เป็นเพื่อนกันนะคะ เค้าบอก รุ่นพี่ของแฟนเก่ามาอนุโมทนาบุญด้วย เลยไปส่องดู เราเลยงงว่าเกี่ยวไรกัน ตอนนี้เราไม่เชื่อคำว่ารักของเค้าแล้วค่ะ ทีแรกไว้ใจมากเชื่อใจมาก พอหมดมันก็หมดไปหมดเลย เค้าบอกว่าไม่ได้อะไรแล้ว แต่ทำไมถึงยังไปส่องดูการเคลื่อนไหวชีวิต ไปไลค์ให้เค้าเห็นอีกว่ามาส่อง ไม่ให้เกียรติเราเลย  เราควรทำไงคะ หรือจริงๆแฟนเรายังคิดถึงคนนั้นอยู่
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่