อยากถามผู้ชายทุกคนว่า ถ้าแฟนเซอร์ไพรส์ด้วยการทำหน้าอกมาจะชอบไม๊

คือเราเป็นคนผอมค่ะ หน้าอกนี่ไซส์ประถมต้นเลย 😅😅
เราคิดจะทำหน้าอกค่ะ แต่เราก็กังวลตรงที่แฟนเป็นคนชอบธรรมชาติ เวลา make love กัน เราเองที่เป็นฝ่ายไม่ค่อยมั่นใจในรูปร่างตัวเองซะด้วยซ้ำ

เลยอยากจะถามคุณผู้ชายว่า  100 ทั้ง 100 ถ้าแฟนเซอร์ไพร์สด้วยการทำหน้าอกมา จะดีใจหรือชอบไม๊ค่ะ
แก้ไขข้อความเมื่อ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่