ขาย ทอดมันกุ้ง แบบซีนสูญญากาศ

อยากสอบถาม เรามีหน้าร้านขายทอดมันกุ้ง อยู่แล้วยอดขาย กำไรต่อวัน 1000-2000 บาท แต่อยากทำในรูปแบบสำเร็จรูป สามารถไปทอดกินที่บ้านได้เลย มาขายผ่านทาง ออนไลน์ แต่คิดไม่ออกเรื่อง ค่าขนส่ง ค่อนข้างสูง เพราะต้องส่งผ่าน รถแช่แข็งเท่านั้น พอมีทางไหนแนะนำบ้างมั้ย เราอยากเอาไปทำแอด ทำสื่อรูปภาพ เอาไปขายในโลกออนไลน์ คนซื้อจะสู้ค่าส่งมั้ย หรือ มีวิธีขายแบบไหนบ้าง ขอคำแนะนำด้วยคะ
ราคาทอดมันกะทำขาย ในราคาหน้าร้าน ลูกค้าจับต้องง่ายมีเรทราคา ส่ง คนอยากมีอาชีพ ร้านอาหาร ผับ บาร์ 
ขอคำแนะนำด้วยครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่