GoodNotes ตัวอักษรเพี้ยน จุดทศนิยมหาย

กระทู้คำถาม
ตามหัวข้อเลยค่ะ คือเราใช้แอพGN ในการเรียน เราใช้มานานแล้วนะคะ แต่มาเริ่มมีปัญหาช่วง1-2เดือนนี้ คือ ทุกครั้งที่เราสอบเราก็โหลดข้อสอบมาเขียนในGN แล้วก็saveเป็น pdf ส่งในอาจารย์แต่เมื่ออาจารย์ไปตรวจ(เปิดกับคอม)ตัวหนังสือเราจะเป็นรอยลากลงแต่ยังมองออกว่าคำอะไร แต่อันไหนที่เป็นจุดทศนิยมจุดเราก็หายไปเลย เราเป็นอย่างนี้มาหลายรอบมากเวลาสอบ จนสอบล่าสุดเราก็ทำส่งไปปกติแต่ผลก็เหมือนเดิมคือจุดทศนิยมหายหมด แล้วก่อนหน้าจะสอบครั้งนี้อาจารย์ก็เคยเตือนเราเเล้วว่าถ้ารอบหน้าจุดหายจะหักคะแนน  ซึ่งเราก็ปรับแก้หลายรอบมาก เราเข้าไปเช็คหลายรอบมากหลังจากส่งข้อสอบไป แต่ผลก็เหมือนเดิม ตอนที่เราเข้าไปเช็ค จุดก็ไม่หายนะทั้งหน้ากระดาษเหมือนกับที่เราเขียนไปตอนแรกทุกอย่าง  
เราเลยอยากทราบว่าใครพอจะมีวิธีแก้ไขบ้างไหมคะ?
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่