กดเงินที่ธนาคาร ธกส ที่ตู้ ไม่ได้รับเงิน แต่บัญชีโดนหัก

กระทู้คำถาม
วันนี้สดๆร้อนๆเลยค่ะ หนูไปกดตังค์ที่ ATM ธกส จะถอน 10000 บาท ตู้ขึ้นมาว่า งดใช้บริการแล้วก็บัตรออกมา  ก็ลองกดอีกครั้งนึ่ง 10000 บาท ขึ้นงดใช้บริการแล้วก็บัตรออกมา กดไปสองครั้ง ครั้งล่ะ 10000 เป็น 20000 ตู้ขึ้นว่าขัดข้องแล้วก็บัตรออกมา พอเอาบัตรATM ไปกดเงินตู้อื่นแล้วยอดเงิน โดนหักค่ะ อยากทราบว่ามันเป็นอะไรหรอคะ จะได้เงินคืนมั้ย กังวลมากๆเลยค่ะ มีไครเคยเป็นไหมคะ? แล้วจะเป็นไปได้ไหมคะบัตรเอทีเอ็มเด้งออกมาแล้ว   เงิน  จะออกตามมาทีหลัง#ธกส
แก้ไขข้อความเมื่อ
คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 1
เรียน     ท่านสมาชิกหมายเลข 6746480

แนะนำให้ผู้ทำรายการติดต่อยังธนาคารเจ้าของบัตร ATM เพื่อให้เจ้าหน้าที่ดำเนินการตรวจสอบข้อมูลและรับเรื่องให้ค่ะ

ขอแสดงความนับถือ
                                                             ธนาคารเพื่อการเกษตรและสหกรณ์การเกษตร
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่