เพิ่งรับน้องหมามาเลี้ยงครับแต่น้องซึมมากเลยครับ กลัวคนไม่กล้าเข้าหาเราเลยครับ เอาขนมไปล่อก็ไม่สนใจ

เพิ่งรับน้องหมามาเลี้ยงครับน้องอายุ3เดือนพันธุ์อลาสกันครับแต่น้องซึมมากเลยครับ กลัวคนไม่กล้าเข้าหาเราเลยครับ เอาขนมไปล่อก็ไม่สนใจ แต่พอเอาวางทิ้งไว้เค้าก็กินนะครับแต่พอเราจะเดินไปหาเค้าก็วิ่งหนีครับ ต้องทำยังไงดีครับให้น้องไม่กลัวเรา

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่