หาบ้านให้น้องแมว

เมื่อวานเราจะไปลอยกระทงแล้วดันเจอแมวเด็กอยู่ข้างถนนเราเลยขับรถกลับมาดูตัวนึงโดนรถเหยียบไปแล้วเหลืออีก3ตัวเราเลยเก็บมาบ้านค่ะเพราะสงสารน้อง แต่ที่บ้านเราเลี้ยงหมาไว้5ตัวค่ะไม่มีที่เลี้ยงน้องเลยจะเอาน่องไว้ในบ้านก็กลัวน้องร้อนแล้วไม่มีใครอยู่บ้านด้วยค่ะ  แม่บอกให้เอาน้องไปปล่อยไว้ที่เดิมแต่เราสงสารมันกลัวน้องโดนรถเหยียบ หาคนใจดีรับน้องไปเลี้ยงหน่อยนะคะไม่อยากเอาไปปล่อยเลย ฮื่ออออT-T. น้องตัวสีเทา1ตัว สีขาวส้ม2ตัว เพศหญิงค่ะ อายุน่าจะประมาณ1เดือน

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่