ช่วยผมด้วยครับ ใครเจอหมอดูหรือร่างทรง หรือพระอาจารย์ ก็ได้ครับ แม่นๆถึงเจ้ากรรมนายเวร

กระทู้คำถาม
มีผู้ไม่หวังดี เอาดวงผมไปแอบดูครับ แล้วเขามานั่งจับเข่าคุยกันทุกวันทุกคืน ผมจิตตก นอนไม่หลับทุกคืนเลยครับ เขาพูดกัน ว่าผมมีผีเจ้ากรรมนายเวรคอขาดของคนอื่น เจ้ากรรมนายเวรตาบอด เจ้ากรรมนายเวร ผูกคอตาย เพราะผมไปติดหนี้เขาครับ ชาติที่แล้ว เจ้ากรรมนายเวร ตาบอด กับเจ้ากรรมนายเวรคอขาด  ผมไปเปิดดวงคนอื่นแล้ว   มีเจ้ากรรมนายเวร ติดตามอาฆาตเอาถึงชีวิต พอดีปีหน้า ผมดวงถึงฆาต ดวงตกด้วยครับ ได้โปรดตอบทีนะครับ ผมไม่สบายใจเลยครับ  ผมหาทางออกไม่ได้ครับ ผมยังไม่อยากตาย ได้โปรดเมตตา ช่วยชีวิตคนนึงๆ นะครับ  ผมยังมียายที่ต้องดูแลครับ ผมยังไม่ได้ตอบแทนท่านเลยครับ ผมยังไม่อยากตายได้โปรด ทักเม้นผมทีนะครับ เขาบอกว่าผมจะตายวันที่  1 กพ 2565 ครับ คอขาด หรือตายโหงครับ
แสดงความคิดเห็น