โดนเอารูปไอจีไปทำไงดี

กระทู้คำถาม
เราพึ่งมาเห็นค่ะว่ามีคนเอารูปเราไปใส่โปรไฟล์ในไอจี เขามาดูสตอรี่เราเลยเห็นแล้วเราเข้าไปส่องเขาปิดเป็นprivate แต่หน้าไบโอเขาเขียนเป็นภาษาญี่ปุ่นเรากลัวว่าเขาเอารูปเราไปทำไม่ดีอ่ะค่ะ แล้วรูปโปรไฟล์ที่เขาเอาไปก็เป็นรูปชุดว่ายน้ำด้วยเลยกลัวมากเลยค่ะ เรารีพอร์ตไปแล้วให้เพื่อนรีพอร์ตก็4-5คน มีวิธีไหนอีกมั้ยคะที่ลบแอคนี้ได้เร็วๆ ช่วยหน่อยนะคะทุกคนเราเครียดมาก
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่