อยากลองคุยจริงจังกับผู้หญิงซักคน รายละเอียดด้านในครับ

กระทู้คำถาม
สวัสดีครับ เจ้าของกระทู้เป็นผู้ชาย อายุ 23 ปี น้ำหนัก 65 ส่วนสูง 178
เป็นคนพูดเก่ง เข้าสังคมได้ดี แต่ก็อยู่คนเดียวได้ดีด้วยเหมือนกัน ไม่เที่ยงกลางคืน ไม่ดื่มเหล้า ไม่สูบบุหรี่ (เลิกหมดแล้ว)
ชอบเที่ยวธรรมชาติ เช่น ภูเขา ทะเล เป็นต้น 
ชอบเล่นดนตรีเป็นพิเศษ โดยเฉพาะกีต้าร์ แล้วก็ชอบร้องเพลงด้วย
ชอบพัฒนาตัวเองอยู่ตลอดเวลา ช่วงนี้ชอบอ่านหนังสือเกี่ยวกับจิตวิทยา บลา ๆ
ช่วงนี้กำลังเรียนอยู่ แล้วก็ศึกษาการเขียนโปรแกรมสำหรับอาชีพที่ตัวเองอยากจะทำในอนาคตอยู่ด้วย

สเปคผู้หญิงในส่วนของอุปนิสัย ก็คงจะชอบผู้หญิงนิสัยที่ทัศนคติเหมือน ๆ กัน คุยกันด้วยเหตุผล ไม่ใช้อารมณ์ เอาใจใส่ซึ่งกันและกัน
ส่วนสเปคในส่วนของรูปร่าง ไม่ฟิคครับ 

ปล. ถ้าไม่ได้ไม่เป็นไรครับ เจ้าของกระทู้ถือซะว่ามาหาเพื่อนเพิ่มด้วยครับ ยังไงลองมาคุยกันดูนะครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่