ตรวจครรภ์วันที่เเฟนประจำเดือนมา วันสุดท้าย ขึ้น2ขีด คือยังไงผมงง

คือเเฟนผมประจำเดือนวันที่15 พ.ย. วันนี้วันที่19 พ.ย. ประจำเดือนก็ยังไม่หมด ยังไหลอยู่เเต่ไม่มากคับ เเล้วเเฟนผมก็ตรวจครรภ์ตอนพึ่งตื่นนอนช่วงเวลา 11.45 น.คับ ผลที่ออกมาคือ 2 ขีดเต็มๆเลย เเล้วเมือ่กี้ ช่วง17.00น.ของวันที่19 พ.ย. ผมให้ตรวจอีกรอบ  รอบนี้ไม่มีขีดขึ้นคับ มีเเค่ขีดเดียว ผมเลยอยากถามผู้รู้ว่าตกลงท้องไหมครับ ทำไมขึ้น2ขีดตอนเช้า พอเย็นเเล้วขีดเดียว ถ้าเกิดท้องๆจริงๆก็วันที่19เดือนตุลา ที่ผมกับเเฟนมีอะไรกันเเต่ใส่ถุงยางนะคับ เเต่ผมเเค่รู้สึกว่สมือจะเปื้อนน้ำหล่อลื่นเเล้วติดในถุงยางเข้าไปเลยท้อง เเต่พอมัน2มั่ง 1 มั่งผมก็งง ผู้รู้ช่วยบอกเเละปรึกษาผมด้วยนะคับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่