ตามหาซีรีย์ค่ะ

ตามหาซีรีย์เรื่องนึงค่ะที่มีพอร์ตเรื่องว่า พระเอกกับนางเอกเคยเป็นแฟนกันแล้วถ่ายคลิปลงโซเซียลไว้พอเลิกกันแล้วคลิปที่ถ่ายไว้ก็กลับมาดังในโลกอินเตอร์เน็ตแล้วพระเอกกับนางเอกก็ต้องมาเจอกันอีกอ่ะค่ะ จำพอร์ตเรื่องได้แค่นี้

ปล.จำไม่ได้ว่าซีรีย์จีนหรือเกาหลีอ่ะค่ะ
คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 1
Our Beloved Summer ที่จะออนเดือนหน้าหรือเปล่าอ่า
แสดงความคิดเห็น