แม่เครียด นอนร้องไห้ เราควรทำยังไงดีครับ

เมื่อหลายวันก่อนพ่อแม่ผมทะเลาะกันครับ จริงๆก็ทะเลาะกันมานานหลายปีละครับแต่ทนอยู่กันมาเลื่อยๆ จนเมื่อเย็นวันก่อนทะเลาะกันอิกตามเคย พอวันถัดมาแม่ก็นอนทั้งวันเลยครับไม่ลุกไปทำอะไรเลยผมเห็นเขานอนร้องไห้ตาแดงจมูกแดงอยู่บ่อยๆ ข้าวก็ไม่กิน ไม่คุยกับใครเลยครับ พอวันต่อมาเขาก็เริ่มอาการดีขึ้นแต่ก็ยังแอบร้องไห้อยู่ ผมควรทำยังไงดี ไม่ชอบแบบนี้เลยครับ มันทำให้ผมเครียดและซึมไปด้วย
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่